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MKATABA WA HUDUMA KWA WANANCHI

NO.HUDUMA ZINAZOPEANWA

YANAYOHITAJIKA KUPATA HUDUMA

MALIPO

MUDA UTAKAOCHUKUA KUPATA HUDUMA

Kupokea simu Mawasiliano ya simu Bure Sekunde kumi
Utatuzi wa malalamishi Wasilisha malalamishi Bure Kwa muda wa siku ishirini na moja (21) baada ya
kupokewa kwa malalamishi
. . . . Majibu ya kina baada ya muda mfupi usiozidi siku
Kukiri mawasiliano yote Kuwasilisha mawasilihano yote Bure kumi na nne (14) za kazi
ppahkanqjl wa habari kama Temb_elea oﬁ§| zetu au pata maelezo zaidi Bure Papo hapo
inavyotakiwa na wadau/umma kupitia tovuti na simu isiyo na ada
. . Majibu ya kina kuhusu maswala tata baada ya muda
Maswali mengine Ubayana Bure

mfupi usiozidi siku kumi na nne

Kuelimisha watozwa kodi
wapya katika secta ya utalii juu ya

(vyeti vya kuzingatia malipo)

wajibu wao chini ya sheria ya Kuuliza maswali Bure Papo hapo
bunge juu ya utalii wa mwaka 2011
Kusajili watoza ushuru wapya Kuuliza maswali Bure Ndani ya miezi tatu (3)
Kuzingatia malipo ya ada
& PO Y Kuuliza maswali Bure Ndani ya miezi sita (6)

Kufanya malipo kwa wauzaji wa

Upokeaji wa risiti halisi zinazoungwa mkono

Ofa ya miradi iliyotiwa sahihi

bidhaa na huduma na stakabadhi zote muhimu Bure Ndaniya siku 60 za kazi
Kuongeza makadirio kwa wateja | Barua rasmi kutoka kwa kitengo au idara 3 Ndani va siku 2 ya kazi
na utoaji wa risiti husika. ure

o . Maombi kwa maandishi ya nafasi iliyotangazwa
Kuajiri na kuelekezwa kazi e Ripotiya kutahiniwa Bure Ndani ya miezi tano (5)

huduma

huduma noti ya uwasilishaji na ankara

Kutoa hati za zabuni Matangazo ya zabuni Malipo ya Baada ya kupokea malipo
1,000 na
bila malipo | Bure iwapo imepakuliwa kwenye mtandao
yanapopakul
iwa kwenye
mtandao
Uf . buni Muhtasari wa kamati ya ufunguzi wa zabuni 3 Zabuni iliyozuiwa: ndani ya siku saba (7)
ungtlzi wa zabtni na wawakilishi wa zabuni {hiari} ure Zabuni iliyofunguliwa: ndani ya siku kumi na nne (14)
Zabuni zilizowasilishwa, muhtasari wa kamati - - .
Tathmini ya zabuni ya ufunguzi wa zabuni na kuteua wajumbe wa Bure Effirr]ml va siku thelathini (30) kutoka tarehe ya
. o . gwa
kamati ya tathmini ya zabuni
Kupewa zabuni Mzabgn.i aliyehitimu kulingana na vigezo vya Bure Ndani_ya si!<u 1 ya kazi baada ya idhini ya
tathmini maoni ya kitaaluma.
Fikisha bidhaa na fanikisha Nakala chapa ya agizo la ununuzi, agizo la Bure Siku 7 za kazi baada ya utoaiji wa agizo la ununuzi

Sasisho la sheria mpya

Taarifa kwenye gazeti la serikali

Bure

Siku Saba baada ya kuchapishwa kwa gazeti ya
serikali

Afisa Mtendaji Mkuu

“kujitolea kwa utu na ubora katika kupeana huduma” Huduma zozote zisizoambatana na viwango vilivyoandikwa hapa,
au afisa yeyote asiyetimiza viwango hivi vya utendakazi, anastahili kuripotiwa kwa:

OFISI KUU

Jengo la Hazina ya Utalii, Orofa ya tano (5)

S.L.P 46987-00100, Nairobi

Simu: +254 020 2714900/1/2/6/7 /9,
Rununu:- 0728 337 499,0780 400 113, Nukushi +254 020 2714911,
Barua pepe: info@tourismfund.co.ke & complaints@tourismfund.co.ke

Tovuti: http//www.tourismfund.co.ke, Simu isiyo na ada:- 08002210915/08007722109

MwenyeKiti

Tume ya Haki za Utawala
Westend Tower, Waiyaki way
S.L.P 20414-00200, Nairobi
Simu : +254020 2270000

Barua pepe: certificationpc@ombudsman.go.ke
Ke

Tovuti: www.ombudsman.go
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