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TOURISM FUND

MKATABA WA HUDUMA KWA WANANCHI

YANAYOHITAJIKA KUPATA| MALIPO MUDA UTAKAOCHUKUA
No.| HUDUMA ZINAZOPEANWA HUDUMA KUPATA HUDUMA
1. Habari na maoni
Kupokea Simu Mawasiliano ya simu Bure Ndani ya milio mitatu ya kwanza
. - Kwa Muda wa Siku ishirini
Utatuzi wa malalamishi Wasilisha malalamishi Bure na moja (21) baada ya
kupokewa kwa malalamishi
Kukiri mawasiliano yote Wasilisha malalamishi Bure Ma}] 1qu Y Kina bagda ya muda mupi .
usiozidi siku kumi na nne (14) za kazi
Upatikanaji wa habari kama | Tembelea ofisi zetu au pata
inavyotakiwa na maelezo zaidi kupitia Bure Papo hapo
wadau/umma tovuti na simu isiyo na ada
Majibu ya kina kuhusu maswala tata
Maswali mengine Uwazi Bure baada ya muda mfupi usiozidi siku
kumi na nne (14) za kazi
2. | Adaya Utalii
Kuelimisha watozwa ushuru
wapya katika secta ya utalii
juu ya wajibu wao chini ya Kuuliza maswali Bure Pindi zinavyopokewa
sheria ya bunge juu ya utalii
ya mwaka 2011
3. | Fedha
- - Enkara zilizo na saini halali
abwEsl watds na nyaraka za kudhibitisha sure SIku sitini(60)
Kugawa ushuru wa utaliiili | Kama ilivyoainishwa chini Kati ya siku kumi (10) baada ya tarehe
kugharamia shughuli ya sheria ya utalii ya Bure kumi kila mwezi
mbalimbali za Utalii mwaka (2011)
. Manunuzi
Nyaraka za zabuni/ nukuu/ | Ukusanyaji wa nyaraka za |Kiwango cha | ¢ thelathini(30) baada ya tarehe
matokeo kabla ya kufuzu zabuni na kujaza juu zaidi 1000 ya ufunguzi
shilingi ya Kenya
5. | Kisheria

Sasisha juu ya sheria mpya

Kutangazwa na serikali

Bure

Siku saba (7)

“kujitolea kwa utu na ubora katika kupeana huduma”
Huduma zozote zisizoambatana na viwango vilivyoandikwa hapa, au afisa yeyote asiyetimiza
viwango hivi vya utendakazi, anastahili kuripotiwa kwa:

Afisa Mtendaji Mkuu

OFISI KUU

Jengo la Tourism Fund, sakafu ya tano (5)

S.L.P 46987-00100,

Nairobi

Simu: +254 020 2714900/1/2/6/7 /9, Rununu:- 0728 337 499,0780 400 113, Nukushi +254 020 2714911,
Barua pepe: info@tourismfund.co.ke & complaints@tourismfund.co.ke
Tovuti: http//www.tourismfund.co.ke, Simu isiyo na ada:- 08002210915/08007722109

MwenyeKiti

Tume ya Haki za Utawala
Westend Tower, Waiyaki way

S.L.P 20414-00200,

Nairobi

Simu : +254020 2270000
Barua pepe: certificationpc@ombudsman.go.ke Tovuti: www.ombudsman.go.ke

ke
Y.

MANAGEMENT
SYSTEMS

0005



