



TOURISM FUND

Propelling Kenyan tourism

MKATABA WA HUDUMA KWA WANANCHI

No.	HUDUMA ZINAZOPEANWA	UNACHOHITAJI KUPATA HUDUMA	MALIPO	MUDA
1.	Habari na maoni			
	Wasilisha malalamishi	Mawasiliano ya simu	Bure	Sekunde kumi (10)
	Utatuzi wa malalamishi	Wasilisha Malalamishi	Bure	Siku ishirini na moja (21) baada ya kupokewa kwa malalamishi
	Kukiri mawasiliano yote	Wasilisha Malalamishi	Bure	Majibu ya kina baada ya muda mfupi usiozidi siku kumi na nne (14) za kazi
	Upatikanaji wa habari kama inavyotakiwa na wadau / umma	Tembelea ofisi zetu au pata maelezo zaidi kupitia tovuti na simu isiyo na ada	Bure	Papo hapo
	Maswali Mengine	Uwazi	Bure	Majibu ya kina kuhusu maswala tata baada ya muda mfupi usiozidi siku kumi na nne (14) za kazi
2.	Ada ya utalii			
	Kuelimisha watozwa ushuru wapya katika secta ya utalii juu ya wajibu wao chini ya sheria ya bunge juu ya utalii ya mwaka 2011	Kuuliza maswali	Bure	Pindi zinavyopokewa
3.	Fedha			
	Walowezi wadai	Ankara zilizo na saini halali na nyaraka za kudhibitisha	Bure	Siku sitini (60)
	Kugawa ushuru wa utalii kugharamia shughuli mbalimbali za utalii	Kama ilivyoainishwa chini ya sheria ya utalii ya mwaka wa 2011	Bure	Kati ya siku kumi (10) baada ya tarehe kumi kila mwezi
4.	Manunuzi			
	nyaraka za zabuni / nukuu / matokeo kabla ya kufuzu	ukusanyaji wa nyaraka za zabuni na kujaza	Kiwango cha juu zaidi 1000 shilingi ya kenya	Siku 30 baada ya tarehe ya ufunguzi
5.	kisheria			
	Sasisha juu ya sheria mpya	kutangazwa na serikali	Bure	Siku 7

"Kujitolea kwa utu na ubora katika kupeana huduma

Huduma zozote zisizoambatana na viwango vilivyoandikwa hapa, au afisa yeyote asiyetimiza viwango hivi vya utendakazi, anastahili kuripotiwa kwa:

1.

Afisa Mtendaji Mkuu,

Fedha za Utalii,

Orofa ya NHIF, Parking Tower, Sakafu ya tano (5),

S.L.P 46987-00100,

Nairobi

Simu: +254 020 2714900/1/2/6/7/9, Rununu:- 0728 337499,0733 337499,Nukushi +254 020 2714911,

Barua pepe: info@tourismfund.co.ke

Tovuti: <http://www.tourismfund.co.ke>, Simu isiyo na ada:- 08002210915/08007722109

2.

Mwenyekiti,

Tume ya Haki za Utawala

Westend Towers, Waiyaki way

S.L.P 20414- 00200 Nairobi

Simu: +254020 2270000

Barua pepe: certificationpc@ombudsman.go.ke Tovuti: www.ombudsman.go.ke